Kuna da tambaya?Ayi mana waya:0086-15355876682

Menene Takaitaccen Tasirin Aikace-aikace na Kulle Valve?

A cikin 'yan shekarun nan, an ƙara mai da hankali ga yanayin aminci na masana'antun kera a cikin ƙasa.Ta wannan hanyar, yanayin aminci na kayan aiki yana inganta sosai, kuma yana iya hana afkuwar haɗarin haɗari ta hanyar aiki mara kyau.

Thekulle bawulna tsarin ƙira na musamman a matakin yanzu.Wannan makullin bawul ɗin ana sarrafa shi ta hanyar kafaffen riƙon bawul.Ƙarshen kullewar bawul ɗin yana haɗe tare da kullin anga na bonnet.Hanyar haɗi an yi ta da zaren ƙwaya guda 2, haɗa sarkar tuƙi tare da fil a tsakiya, murƙushe ƙarshen ɓangarorin bonnet na kayan tallafi (wayar goro mai zaren goro tana dacewa da bonnet anga na kulle waya), da kuma sauran karshen yana da ƙungiyar haɗin zaren inch an haɗa shi da goro na zaren, kuma bawul ɗin rike yana kewaye da sarkar tuƙi.An haɗa ɓangarorin biyu na sarkar tuƙi tare da haɗin zaren inch tare da fil, kuma ana haɗa hannu da murfin bawul a tsaye.Hanyar haɗin kai ita ce idan an gano bawul ɗin a kulle, ba za a iya buɗe bawul ɗin ba sai an saki ƙungiyar da ke tsakiya ko ta lalace.

kulle bawul 

Lokacin gyarawa ko buɗewa da rufe bawul, ya isa ya karkatar da ƙungiyar a tsakiya.Ana amfani da makullin bawul ɗin a cikin wasu bawuloli waɗanda galibi ana rufe su da buɗewa, da kuma wasu bawul ɗin da ake buɗewa da rufewa yayin kulawa, da sauran bawul ɗin da dole ne a kulle su ma ana iya amfani da su.Kulle kuma na iya kulle bawul guda 2, wanda galibi don kare shi daga haifar da haɗari na aminci saboda kurakuran aiki.

Tabbatar bisa ga ayyuka masu amfani, yana da tasiri kuma yana adana yawancin albarkatun kasa.Makullin bawulan yi amfani da su a yawancin kamfanonin wutar lantarki, kuma ainihin tasirin yana da kyau sosai.Yawancin lokaci ana amfani da shi a kowane daidaitawar injin wutar lantarki da lokacin kulawa don hana kurakuran aiki da tabbatar da amintaccen aiki na injuna da kayan aiki.


Lokacin aikawa: Juni-05-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana